วันอังคาร ที่ 23 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหว้าพร้อมด้วยผู้นำชุมชน สมาชิก อบต. เจ้าหน้าที่ อบต. ครู นักเรียนโรงเรียนบ้านเขาดิน และประชาชนจิตอาสาเข้าร่วม กิจกรรมจิตอาสา "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" ทำความสะอาดปรับปรุงภูมิทัศน์ และทำธนาคารน้ำ ณ บริเวณโรงเรียนบ้านเขาดิน หมู่ที่ 8 บ้านเขาดิน โดยมีนางสาวทิวาลัย ภะโว ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล ปฏิบัติหน้าที่ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหว้า เป็นประธาน