องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหว้า ได้จัดทำโครงการบริหารจัดการขยะเปียก(ขยะอินทรีย์) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ในวันที่ 27 มกราคม 2566 นายศักดิ์ชัย จงปลูกกลาง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหว้า พร้อมด้วยสมาชิกสภา ฯ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน หัวหน้าส่วนราชการ ประธาน อสม. ร่วมต้อนรับนายสมใจ พุทธเสนา นายอำเภอเขาฉกรรจ์ ประธานเปิดการอบรม![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/LINE_ALBUM_%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%82%E0%B8%A2%E0%B8%B0%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%81_%E0%B9%92%E0%B9%93%E0%B9%90%E0%B9%91%E0%B9%93%E0%B9%91_130.jpg)
|